எம்.எஸ்சி பட்டதாரிகளுக்கு ரூ.31,000 சம்பளத்தில் சூப்பர் வேலை

மத்திய அரசிற்கு உட்பட்ட கரும்பு இனப்பெருக்க நிறுவனத்தில் உள்ள காலிப்பணியிடங்களை நிரப்புவதற்கான வேலைவாய்ப்பு அறிவிப்பு குறித்த செய்தி நிறுவனத்தின் அதிகாரபூர்வ இணையதள பக்கத்தில் வெளியிடப்பட்டு உள்ளது. இந்த பணிகளுக்கு தகுதியும் விருப்பமும் உள்ளவர்கள் விண்ணப்பித்து பயன் பெறலாம்.

நிர்வாகம் : கரும்பு இனப்பெருக்க நிறுவனம்

மேலாண்மை : மத்திய அரசு

பணி : Junior Research Fellow

கல்வித் தகுதி : M.Sc Biochemistry, M.Sc Biotechnology, M.Sc Microbiology, M.Sc Agriculture, M.Tech Biotechnology, M.Sc Life Science. இந்த பிரிவுகளில் ஏதோ ஒரு துறையில் தேர்ச்சி பெற்று இருந்தால் போதும்.

மாத சம்பளம் : ரூ.31,000

விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி: 25.09.2020

தேர்வு முறை: நேர்முக தேர்வு மூலம் தகுதியானவர்கள் இந்த பணிகளுக்கு தேர்வு செய்யப்படுவார்கள்.

மேலும் இந்த பணிகள் குறித்த முழு விவரங்களை https://sugarcane.icar.gov.in/ என்ற அதிகாரப்பூர்வ இணையதள லிங்கை கிளிக் செய்து தெரிந்து கொள்ளுங்கள்