பொறியியல் பட்டதாரிகளுக்கு தேசிய ரசாயன ஆய்வகத்தில் டெக்னீசியன் வேலை

மகாராஷ்டிரம் மாநிலம் புணேயில் செயல்பட்டு வரும் தேசிய ரசாயன ஆய்வகத்தில் புதியதாக டெக்னீக்கல் அதிகாரி, டெக்னிக்கல் உதவியாளர், டெக்னீசியன் போன்ற பணியிடங்களுக்கான அறிவிப்பு வெளியிடப்பட்டுள்ளது. இதற்கு தகுதியும் விருப்பமும் உள்ளவர்களிடம் இருந்து விண்ணப்பங்கள் வரவேற்கப்படுகின்றன.மொத்த காலியிடங்கள்: 45நிறுவனம்: தேசிய ரசாயன ஆய்வகம் (National Chemical Laboratory)பணி மற்றும் காலியிடங்கள்:பணி: Sr. Technical Officer – 02சம்பளம்: மாதம் ரூ.1,00,136பணி: Sr. Technical Officer (1)/Fire Safety Officer – 01சம்பளம்: மாதம் ரூ.84,360பணி: Technical Officer- 12சம்பளம்: மாதம் ரூ.65,096பணி: Technical Assistant – 10சம்பளம்: மாதம் ரூ.52,176பணி: Technician – 20சம்பளம்: மாதம் ரூ.29,200தகுதி: பொறியியல் துறையில் எலக்ட்ரானிக்ஸ், எலக்ட்ரானிக்ஸ் மற்றும் கம்யூனிகேசன், எலக்ட்ரானிக்ஸ் மற்றும் எலக்ட்ரிக்கல், கெமிக்கல், பையர் மற்றும் சேப்டி பிரிவில் குறைந்தபட்சம் 55 சதவீத மதிப்பெண்களுடன் பிஇ அல்லது பி.டெக் முடித்தவர்கள், எம்சிஏ., எம்பிஏ முடித்தவர்கள் சம்மந்தப்பட்ட பணியிடங்களுக்கு விண்ணப்பிக்கலாம்.வயதுவரம்பு: ஒவ்வொரு பணிக்கும் தனித்தனியாக வயதுவரம்பு நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது. 28 முதல் 40 வயதிற்குள் இருப்பவர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம். அறிவிப்பை பார்த்து தெரிந்துகொள்ளவும்.தேர்வு செய்யப்படும் முறை: எழுத்துத் தேர்வு மற்றும் நேர்முகத் தேர்வு மூலம் தகுதியானவர்கள் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள்.விண்ணப்பக் கட்டணம்: பொது மற்றும் ஓபிசி பிரிவினர் ரூ.100 கட்டணமாக செலுத்த வேண்டும். மற்ற அனைத்து பிரிவினருக்கு கட்டணம் விலக்கு அளிக்கப்பட்டுள்ளது.விண்ணப்பிக்கும் முறை: www.ncl-india.org என்ற இணையதளத்தின் மூலம் ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்க வேண்டும்.மேலும் முழுமையான விவரங்கள் அறிய http://recruit.ncl.res.in/Pdf/NCL_TECHNICAL_ADVT_01_2020.pdf என்ற லிங்கில் சென்று தெரிந்துகொள்ளவும்.ஆன்லைனில் விண்ணப்பிப்பதற்கான கடைசி தேதி: 02.12.2020