காலையில் வெறும்வயிற்றில் தண்ணீர் குடிப்பதால் இவ்வளவு நன்மைகளா!!!..

நமக்கு தாகமாக இருக்கும்போதோ, அல்லது உணவுக்குப் பின்னாலோ, அல்லது காரமான ஒன்றை சாப்பிட்ட பின்னரோ அடிக்கடி தண்ணீர் குடிக்க விரைகிறோம். ஆனால் நீங்கள் எப்போது தண்ணீர் குடிக்க வேண்டும் என்று உங்களுக்குத் தெரியுமா? பதில் – வெறும் வயிற்றில். நம் உடலில் கிட்டத்தட்ட 70% நீர் கொண்டவை. நீரின் நன்மைகள் நல்ல ஆரோக்கியத்திற்கு மறுக்க முடியாதவை. நீர் நம் உடலின் ராஜா மற்றும் அனைத்து உறுப்புகளின் இயல்பான மற்றும் மென்மையான செயல்பாட்டிற்கு அவசியம். உங்கள் தாகத்தைத் தணிக்கக்கூடிய சிறந்த பானம் தண்ணீர். இதனை வெறும் வயிற்றில் குடிப்பது உங்கள் உடலில் உள்ள எல்லா பிரச்சினைகளையும் குணப்படுத்தும். வெறும் வயிற்றில் தண்ணீர் குடிப்பதால் ஏற்படும் 10 நன்மைகளை இந்த பதிவின் மூலம் தெரிந்து கொள்ளலாம்:

1. இது வளர்சிதை மாற்றத்தை வேகப்படுத்துகிறது:

நீங்கள் டையட்டில் இருந்தால், வெறும் வயிற்றில் தண்ணீர் குடிப்பதால் உங்கள் உணவுக்கு ஒரு ஊக்கத்தை அளிக்க முடியும்

ஏனெனில் இது வளர்சிதை மாற்ற விகிதத்தை கிட்டத்தட்ட 25 சதவீதம் உயர்த்த உதவும். வளர்சிதை மாற்றத்தை விரைவுபடுத்துவது உணவை விரைவாக செரிமானப்படுத்த உதவுகிறது. மேலும் இது நீண்ட காலத்திற்கு உடல் எடையை குறைக்க உதவுகிறது. சிறந்த முடிவுகளுக்காக ஒரு நாளைக்கு குறைந்தது நான்கு லிட்டர் தண்ணீரைக் குடிக்க எப்போதும் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

2. இது உங்கள் நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிக்கும்:

நமது ஒட்டுமொத்த ஆரோக்கியத்திற்கும் நீர் அவசியம் என்பதை நாம் அறிவோம். நாம் தெரிந்து கொள்ள வேண்டியது என்னவென்றால், உடலில் திரவ சமநிலையை பராமரிக்க நீர் அவசியம். வெறும் வயிற்றில் தவறாமல் தண்ணீர் குடிப்பதை பழக்கமாக மாற்றுவது நமது நோயெதிர்ப்பு மண்டலத்திற்கு நன்மை பயக்கும் என்பதை நிரூபிக்கிறது. இது தொற்றுநோய்களை எதிர்த்துப் போராட உதவும்.

3. இது உங்கள் குடலை சுத்தப்படுத்துகிறது:

வெறும் வயிற்றில் தண்ணீர் குடிப்பது செரிமானத்தை சீராக்க உதவும். நீங்கள் நிறைய தண்ணீர் குடிக்கும்போது, ​​உங்கள் குடலில் உள்ள நச்சுகள் வெளியேற்றப்படுகிறது. இதை தினமும் பயிற்சி செய்வது வழக்கமான குடல் இயக்கத்திற்கு உதவுவதோடு, உங்கள் உடலில் இருந்து வெளியேறும் கழிவுகளை தவறாமல் அகற்ற உதவுகிறது.

4. இது உடலில் இருந்து நச்சுகளை வெளியேற்ற உதவுகிறது:

நீங்கள் சிறுநீர் கழிக்கும் போதெல்லாம், திரவ வடிவத்தில் நச்சுகளை வெளியேற்றுவீர்கள். நீங்கள் எவ்வளவு தண்ணீர் குடிக்கிறீர்களோ அவ்வளவுக்கு நீங்கள் சிறுநீர் கழிப்பீர்கள். இந்த வழியில், நீங்கள் உங்கள் உடலை சுத்தப்படுத்தி நச்சுத்தன்மையற்றதாக மாற்றுகிறீர்கள். இது வீக்கத்தையும் தடுக்கிறது.

5. இது ஒற்றைத் தலைவலி தாக்குதல்களைத் தடுக்கிறது:

ஒரு சிலர் அடிக்கடி தலைவலி மற்றும் ஒற்றைத் தலைவலி தாக்குதல்களால் பாதிக்கப்படுவதற்கான முதன்மைக் காரணங்களில் ஒன்று உடலில் தண்ணீர் இல்லாததுதான். நீரிழப்பு என்பது தலைவலிக்கு மூல காரணமாகும். மேலும் அடிக்கடி இடைவெளியில், குறிப்பாக வெறும் வயிற்றில் தண்ணீர் குடிப்பது இயற்கையாகவே தலைவலியிலிருந்து விடுபட உதவும். இது மட்டுமல்லாமல், போதுமான அளவு தண்ணீர் குடிப்பது வாய்வழி அல்லது பல் பிரச்சினைகளைத் தடுக்க உதவுகிறது.

6. இது எடை இழப்புக்கு உதவுகிறது:

டையட்டில் இருக்கும்போது அதிக தண்ணீர் குடிப்பது வேகமாக எடை குறைக்க உதவும். ஏனெனில் தண்ணீருக்கு கலோரிகள் இல்லை. மேலும் அடிக்கடி இடைவெளியில் தண்ணீர் குடிப்பது உங்கள் வயிற்றை முழுதாக வைத்திருக்க உதவும். மேலும், இது எதிர்மறையான விளைவுகளை ஏற்படுத்தாது. நிறைய தண்ணீர் குடிப்பதால் வளர்சிதை மாற்றத்தை விரைவுபடுத்த உதவுகிறது. இது கலோரிகளை வேகமாக எரிக்க உதவுகிறது.

7. இது உங்களுக்கு பசியை உண்டாக்குகிறது:

குடிநீர் உங்கள் குடலைத் தவறாமல் சுத்தம் செய்ய உதவுவதால், காலையில் பசியை உணர வைக்கிறது. இதனால் உங்கள் காலை உணவை சரியான நேரத்தில் சாப்பிட முடியும்.

8. இது சரும பிரச்சினைகளை போக்குகிறது:

தெளிவான மற்றும் ஒளிரும் சருமத்தைப் பெற எளிதான வழி நிறைய தண்ணீர் குடிப்பது. உடலில் நச்சுகள் குவிவதால் பொதுவாக கறைகள் அல்லது கருமையான திட்டுகள் ஏற்படுகின்றன. இந்த தேவையற்ற நச்சுக்களை உடலில் இருந்து அகற்ற நீர் உதவும். வழக்கமான குடல் இயக்கங்கள் சுத்தமான மற்றும் தெளிவான சருமத்தை அடைய உதவுகின்றன. வெறும் வயிற்றில் தண்ணீர் குடிப்பது இந்த செயல்முறையை விரைவுபடுத்த உதவும்.

9. இது ஆற்றலை அதிகரிக்க உதவுகிறது:

நீங்கள் தூக்கமாக அல்லது மந்தமாக உணர்ந்தால், வெறும் வயிற்றில் தண்ணீர் குடிப்பதால் உடனடியாக சுறுசுறுப்பாக உணர முடியும். இது சிவப்பு ரத்த அணுக்கள் வேகமாக வளர தூண்டுகிறது. இதன் விளைவாக அதிக ஆக்ஸிஜன் மற்றும் ஆற்றல் கிடைக்கிறது.

10. இது பெருங்குடலை சுத்தப்படுத்துகிறது:

வெறும் வயிற்றில் ஒரு கிளாஸ் தண்ணீரைக் குடிப்பதால் திரட்டப்பட்ட கசடுகளிலிருந்து விடுபடவும், ஊட்டச்சத்துக்களை விரைவாக உறிஞ்சவும் உதவுகிறது. இது ஒரு ஆரோக்கியமான பெருங்குடல் மற்றும் ஒட்டுமொத்த ஆரோக்கியமான உடலில் விளைகிறது.

இந்த வழியில், வெறும் வயிற்றில் தண்ணீர் குடிப்பதால் ஏராளமான நன்மைகள் உள்ளன. ஜப்பானியர்கள் முதன்முதலில் உலகிற்கு நீர் சிகிச்சையை அறிமுகப்படுத்தினர்.. அவர்கள் அதை மத ரீதியாக பின்பற்றுகிறார்கள். அவர்கள் எழுந்தவுடன் உடனடியாக தண்ணீரைக் குடிக்கிறார்கள். மேலும் இந்த சிகிச்சைக்கு பல்வேறு ஆய்வுகள் துணைபுரிகின்றன. நீங்கள் காலையில் எழுந்தவுடன், பல் துலக்குவதற்கு முன் ஒரு லிட்டர் தண்ணீரைக் குடிக்கவும். நீங்கள் இதற்கு புதுசு என்றால், நீங்கள் ஒரு சிறிய அளவு தண்ணீருடன் தொடங்கலாம்.

தண்ணீர் குடித்த பிறகு, நீங்கள் பற்களை சுத்தம் செய்யலாம். இதற்கு பின் சுமார் 45 நிமிடங்கள் எதையும் சாப்பிடுவதையும் குடிப்பதையும் தவிர்க்கவும். இதற்குப் பிறகு, உங்கள் காலை உணவை நீங்கள் சாப்பிடலாம். உங்கள் வழக்கமான உணவுக்குப் பிறகு, இரண்டு மணி நேரம் எதையும் குடிக்க வேண்டாம். பின்னர், மீண்டும் ஒரு லிட்டர் தண்ணீர் குடிக்கவும். இது பல நோய்களைத் தடுக்க உதவுகிறது. இதனை பின்பற்றிய சில நாட்களில் ஒரு புதிய ஆற்றலையும் புத்துணர்ச்சியையும் நீங்கள் காணலாம்.

நீர் அழுத்தம் இரத்த அழுத்தம், இரைப்பை அழற்சி, மலச்சிக்கல் மற்றும் நீரிழிவு நோயை குணப்படுத்தும் சக்தியைக் கொண்டுள்ளது. மந்தமான நீரில் இந்த சிகிச்சையைத் தொடங்குவது அதிகபட்ச நன்மைகளைத் தர உதவும். நீங்கள் மந்தமான தண்ணீரில் எலுமிச்சை சாற்றைச் சேர்த்து வெறும் வயிற்றில் குடிக்கலாம். இது உங்கள் உடலை நச்சுத்தன்மை இல்லாமல் வைத்திருக்க உதவும்.