மத்திய ரயில்வே துறையில் 2500+ பயிற்சி பதவிகளுக்கு ஆட்சேர்ப்பு! நாளை முதல் ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்கலாம்!

மத்திய ரயில்வே துறையில் 2500க்கும் மேற்பட்ட பயிற்சி பதவிகளுக்கான காலி பணியிடங்களுக்கு விண்ணப்பங்கள் வரவேற்கப்படுகின்றன. தகுதியும், ஆர்வமும் உள்ளவர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம். மார்ச் 5ம் தேதி மாலைக்குள் விண்ணப்பிக்க அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.
ரயில்வே துறையின் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளமான rrccr.comல் மார்ச் 5ம் தேதி மாலை 5 மணி வரை விண்ணப்பிக்கலாம்.
நாளை முதல் மேற்கண்ட இணையதளத்தில் மத்திய ரயில்வே, ரயில்வே ஆட்சேர்ப்பு அப்ரண்டிஸ் பதவிக்கான ஆன்லைன் விண்ணப்பம் பதிவேற்றப்படும். தகுதியும் ஆர்வமுள்ளவர்களும் மத்திய ரயில்வே பயிற்சி ஆட்சேர்ப்பு பணிக்கு விண்ணப்பிக்கலாம்.
வண்டி மற்றும் வேகன், மும்பை

கல்யாண் டீசல் ஷெட், பரேல் பட்டறை, மன்மத் பட்டறை போன்ற பல்வேறு பிரிவுகளின் கீழ் மும்பை, புனே, நாக்பூர் மற்றும் சோலாப்பூர் உள்ளிட்ட பல்வேறு இடங்களுக்கு சேர்த்து மொத்தம் 2532 காலி பணியிடங்கள் உள்ளன.
விண்ணப்பத்தை சமர்ப்பிப்பதற்கான கடைசி தேதி மார்ச் 5, 2021
நகரம் மும்பை
ஆன்லைன் விண்ணப்பத்தின் தொடக்க தேதி – 06 பிப்ரவரி 2021 காலை 11 மணி முதல்

ஆன்லைன் விண்ணப்பத்தின் கடைசி தேதி – 05 மார்ச் 2021 மாலை 5 மணி வரை
வண்டி & வேகன் பயிற்சி – 258 பணியிடங்கள்
மும்பை கல்யாண் டீசல் கொட்டகை – 53 பணியிடங்கள்
குர்லா டீசல் கொட்டகை – 60 பணியிடங்கள்
Sr.DEE (TRS) கல்யாண் – 179 பணியிடங்கள்
Sr.DEE (TRS) குர்லா – 192 பணியிடங்கள்
பரேல் பட்டறை – 418 பணியிடங்கள்
மாதுங்கா பட்டறை – 547 பணியிடங்கள்
எஸ் அண்ட் டி பட்டறை, பைக்குல்லா – 60 பணியிடங்கள்
பூசாவல்
வண்டி & வேகன் டிப்போ – 122 பணியிடங்கள்எலக்ட்ரிக் லோகோ ஷெட், பூசாவல் – 80 பணியிடங்கள்மின்சார லோகோமோட்டிவ் பட்டறை – 118 பணியிடங்கள்மன்மத் பட்டறை – 51 பணியிடங்கள்டி.எம்.டபிள்யூ நாசிக் சாலை – 49 பணியிடங்கள்
புனேவண்டி & வேகன் டிப்போ – 31 பணியிடங்கள்டீசல் லோகோ ஷெட் – 121 பணியிடங்கள்
நாக்பூர்
மின்சார லோகோ கொட்டகை – 48 பணியிடங்கள்அஜ்னி வண்டி & வேகன் டிப்போ – 66 பணியிடங்கள்
சோலாப்பூர்
வண்டி & வேகன் டிப்போ – 58 பணியிடங்கள்குர்துவாடி பட்டறை – 21 பணியிடங்கள்மத்திய ரயில்வே பயிற்சி பதவிகளுக்கான தகுதி
கல்வி தகுதி:விண்ணப்பதாரர்கள் அங்கீகரிக்கப்பட்ட வாரியத்திலிருந்து குறைந்தபட்சம் 50 சதவிகித மதிப்பெண்களுடன் 10ம் வகுப்பு தேர்வில் அல்லது அதற்கு சமமான (10 + 2 தேர்வு முறைக்கு கீழ்) தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும்.

வயது:
15 முதல் 24 ஆண்டுகள்மத்திய ரயில்வே அப்ரண்டிஸ் பதவிகளுக்கான தேர்வு செயல்முறைமெட்ரிகுலேஷனில் மதிப்பெண்களின் சதவீதத்தின் அடிப்படையில் (குறைந்தபட்சம் 50% மொத்த மதிப்பெண்களுடன்) + பயிற்சி பெற வேண்டிய வர்த்தகத்தில் ஐ.டி.ஐ மதிப்பெண்களின் அடிப்படையில் தகுதி பட்டியல் தயாரிக்கப்படும்.
எப்படி விண்ணப்பிப்பது?
ஆர்வமுள்ள மற்றும் தகுதியானவர்கள் மத்திய ரயில்வே ஆட்சேர்ப்பு 2021 க்கு ஆன்லைன் முறை மூலம் நாளை முதல் முதல் மார்ச் 05 வரை 2021 மாலை 5 மணி வரை விண்ணப்பிக்கலாம்.ஆன்லைன் விண்ணப்பத்தை சமர்ப்பிக்கும் போது, ஒவ்வொரு விண்ணப்பதாரருக்கும் ஒரு பதிவு எண் வழங்கப்படும். ஆர்.ஆர்.சி உடனான கடிதப் பரிமாற்றத்தின் போதும், பிற தகவல்களிலும் விண்ணப்பதாரர்கள் தங்களது பதிவு எண்ணைப் பாதுகாத்து, குறிப்பிட வேண்டும்.
விண்ணப்ப கட்டணம்: ரூ. 100 / –