JE & JDO காலியிடங்களுக்கான TNPSC அடுத்த வேலைவாய்ப்பு அறிவிப்பு.!!

TNPSC அதிகாரபூர்வ இணையதளத்தில் JE & JDO காலியிடங்களுக்கான அரசு வேலைவாய்ப்பு அறிவிப்பு வெளியாகி உள்ளது. இந்த வேலைக்கு கல்வித்தகுதியாக Diploma கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.தகுதியுடையோர் உடனடியாக விண்ணப்பியுங்கள்.

இந்த வேலைவாய்ப்புக்கு பணியிடமாக (Tamilnadu) கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.தகுதியுடையோர் மற்றும் திறமைமிக்க விண்ணப்பதாரர்கள் (Written Examination) மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள். தகுதி மற்றும் விருப்பம் உடையவர்கள் இந்த வேலைக்கு உடனே விண்ணப்பியுங்கள்.

நிறுவனம் : TNPSC CESSE

பணியின் பெயர் : JE & JDOகல்வித்தகுதி : Diplomaபணியிடம் : Tamilnaduதேர்வு முறை : Written Examination

மொத்த காலிப்பணியிடம் : 537கடைசி நாள் : 04.04.2021இந்த வேலைக்கு தகுதியுடைய விண்ணப்பதாரர்கள் உடனடியாக விண்ணப்பிக்கவும். இந்த அறிவிப்பை பயன்படுத்தி கொள்ளுங்கள்.முழு விவரம் : https://www.tnpsc.gov.in/Document/english/2021_06_CESSE_ENG.pdfஎன்ற லிங்கை கிளிக் செய்து தெரிந்துகொள்ளுங்கள்.