உங்கள் சமையலில் கட்டாயமாக தவிர்க்க வேண்டிய பொருள் !!!

சமையல்களில் பொதுவாக பயன்படுத்தப்படும் அஜினோமோட்டோ என்பது ஒரு சுவையை அதிகரிக்கும் உப்பு ஆகும். இது உணவின் சுவைகளை மேம்படுத்த பெரும்பாலும் உணவில் சேர்க்கப்படுகிறது. அஜினோமோட்டோ கிட்டத்தட்ட ஒவ்வொரு வீட்டிலும் காணப்படுகிறது. இது பெரும்பாலும் வறுத்த அரிசி, மஞ்சூரியா அல்லது இறைச்சி பொருட்களில் பயன்படுத்தப்படுகிறது. உணவகங்களில், இது ஒவ்வொரு உணவுப் பொருளிலும் பயன்படுத்தப்படலாம். அஜினோ மோட்டோவில் தீங்கு விளைவிக்கும்

அஜினோமோட்டோவை உட்கொள்வதன் மிக முக்கியமான பக்க விளைவுகள் இது தலைவலிக்கு வழிவகுக்கிறது.

சில நேரங்களில் இது கடுமையான தலைவலி அல்லது மூளைக்கு சேதம் விளைவிப்பது போன்ற கொடிய நோய்களுக்கு வழிவகுக்கும். இங்குதான் விஷயங்கள் பயமாகின்றன. அஜினோமோட்டோ நிச்சயமாக கொடிய மற்றும் ஆபத்தான நோய்களுக்கு வழிவகுக்கிறது. அஜினோமோட்டோ புற்றுநோயை உண்டாக்கும் சேர்மங்களைக் கொண்டுள்ளது என்பதையும் இது உங்கள் உடலை புற்றுநோய்க்கு வெளிப்படுத்துகிறது மற்றும் புற்றுநோயை உருவாக்கும் அபாயத்தை அதிகரிக்கிறது

உங்களுக்கு தலைவலி அல்லது நிலையான மார்பு வலி கொடுப்பதைத் தவிர, அஜினோமோட்டோ உங்கள் தூக்க சுழற்சியையும் குழப்புகிறது. நீங்கள் தூங்கும் போது இது உங்கள் சுவாச செயல்முறையைத் தொந்தரவு செய்யும். நீங்கள் நிரந்தர குறட்டை அல்லது தூக்க சுவாசக் கோளாறுகளை உருவாக்கும் வாய்ப்புகளும் உள்ளன. இனிமேல் முடிந்தளவு இவற்றை சமையலில் பயன்படுத்துவதை குறைப்பதற்கும் முயற்சி செய்யுங்கள். அதற்குப் பதிலாக நீங்கள் பெருங்காயத்தை தாராளமாக பயன்படுத்தலாம்