தமிழ்நாடு அரசு உப்பு உற்பத்தி கழகத்தில் வேலைவாய்ப்பு

தமிழ்நாடு சால்ட் கார்ப்பரேஷன் லிமிடெட்டின் அதிகாரபூர்வ இணையதளத்தில், வேதியியலாளர், எலக்ட்ரீஷியன், தொழில்நுட்ப உதவியாளர் காலியிடங்களுக்கான அரசு வேலைவாய்ப்பு அறிவிப்பு வெளியாகி உள்ளது. இந்த வேலைக்கு கல்வித்தகுதியாக, எம்பிஏ, பொறியியல், பட்டதாரி கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த வேலைவாய்ப்புக்கு பணியிடமாக (தமிழ்நாடு) கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. தகுதியுடையோர் மற்றும் திறமைமிக்க விண்ணப்பதாரர்கள் (எழுத்து தேர்வு) மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள். தகுதி மற்றும் விருப்பம் உடையவர்கள் இந்த வேலைக்கு உடனே விண்ணப்பியுங்கள்.

நிறுவனம் : தமிழ்நாடு சால்ட் கார்ப்பரேஷன் லிமிடெட்

பணியின் பெயர் : வேதியியலாளர், எலக்ட்ரீஷியன், தொழில்நுட்ப உதவியாளர்

கல்வித்தகுதி : எம்பிஏ, பொறியியல், பட்டதாரி

பணியிடம் : தமிழ்நாடு

தேர்வு முறை : எழுத்து தேர்வு

மொத்த காலியிடங்கள் : 5

விண்ணப்பிக்கும் முறை :ஆன்லைன்

கடைசி நாள் : 11.07.2021

முழு விவரம் : http://tnsalt.com/tnsalt-new/ என்ற லிங்கை கிளிக் செய்து தெரிந்துகொள்ளுங்கள்.